BZA-BZAO Petrochemical Process Pump
Zane
BZA jerin suna tare da radial tsaga casing, daga cikinsu BZA ne OH1 irin API60 famfo, BZAE da BZAF ne OH2 irin API610 famfo. Babban digiri na gaba ɗaya, babu bambanci na sassan hydraulic da sassa masu ɗauka; jerin famfo za a iya shigar da tsarin jaket mai rufi; babban aikin famfo; Babban izinin lalata ga casing da impeller; Shaft tare da shaft hannun riga, gaba ɗaya keɓe ga ruwa, guje wa lalata shaft, inganta rayuwar famfo; Motar tana tare da tsawaita hada-hadar diaphragm, mai sauƙi kuma mai wayo, ba tare da ɗaukar bututu da injin ba.
Casing
Girman sama da 80mm, casings nau'in nau'in juzu'i biyu ne don daidaita motsin radial don haɓaka hayaniya da tsawaita tsawon lokacin ɗaukar nauyi.
Flanges
Flange na tsotsa yana kwance, flange na fitarwa yana tsaye, flange na iya ɗaukar ƙarin nauyin bututu. Dangane da bukatun abokin ciniki, ma'aunin flange na iya zama GB, HG, DIN, ANSI, flange tsotsa da flange na fitarwa suna da aji iri ɗaya.
Ayyukan cavitation
Vanes kara zuwa tsotsa na impeller, a lokaci guda girman casing kara girma, don haka sa famfo ga samun mafi cavitation yi. Don maƙasudi na musamman, za a iya sanye take da dabaran ƙaddamarwa don inganta aikin anti-cavitation.
Bearing da lubrication
Bayar da tallafi gabaɗaya ɗaya ne, ana lubricating bearings tare da wanka mai, slinger na man zai iya tabbatar da isasshen mai, duk waɗannan suna hana haɓakar yanayin zafi a wani wuri saboda ƙarancin mai. Dangane da takamaiman yanayin aiki, dakatarwar ɗaukar nauyi na iya zama mara sanyaya (tare da zafin ƙarfe), sanyaya ruwa (tare da jaket mai sanyaya ruwa) da sanyaya iska (tare da fan). An rufe bears ta diski mai hana ƙura.
Shaft hatimi
Shaft hatimin na iya zama hatimin shiryawa da hatimin inji.
Hatimin famfo da shirin tarwatsewa na taimako zai kasance daidai da API682 don tabbatar da amintaccen hatimin abin dogaro a yanayin aiki daban-daban.
Zaɓin Classic hatimin zubar da ruwa
SHIRIN 11 | SHIRI 21 | |
Ruwan aiki yana shiga cikin mahalli ta hanyar layin bututu daga fitar da bututu | Ruwa mai kewayawa yana shiga cikin mahalli mai sanyaya da mai canza wuta a lokacin fitar da famfo | |
Shirin ya fi dacewa don ruwa mai narkewa, tururi na zafin jiki na yau da kullun, dizal da sauransu (Ba don yanayin zafin jiki ba. | Ruwan da ke kewayawa yana shiga gidan hatimi bayan sanyaya ta mai musayar dumama daga fitar da famfo. | |
SHIRIN 32 | SHIRIN 54 | |
Fitowa daga waje | Komawa baya da hatimin inji mai ninki biyu don albarkatun ruwa na waje | |
Ruwan ruwa yana shiga gidan hatimi daga waje, shirin ya fi dacewa don ruwa mai ƙarfi ko ƙazanta. (Hankalin ruwa a waje yana shafar ruwan da aka zuga) |
Aikace-aikace:
Ana amfani da shi don yin famfo mai tsabta ko gurɓataccen ɗanɗano, sanyi ko zafi, tsaka tsaki na sinadarai ko ruwa mai ƙarfi.Musamman ana amfani da shi a:
■ Masana'antar sarrafa sinadarai, masana'antar sinadarai da masana'antar kwal
■ Masana'antar takarda da ɓangaren litattafan almara da masana'antar sukari
■ Masana'antar samar da ruwa da masana'antar kawar da ruwan teku
■ Tsarin dumama da kwandishan
■ Tashar wutar lantarki
■ Muhalli-kare aikin injiniya da ƙarancin zafin jiki
∎ Masana'antar jiragen ruwa da na teku, da dai sauransu
Bayanan Aiki:
■ Girman DN 25 ~ 400mm
■ Ƙarfin: Q har zuwa 2600m3 / h
■ Shugaban: H har zuwa 250m
n Matsin aiki: P har zuwa 2.5Mpa
■ Yanayin Aiki: T -80℃~+450℃
Matsakaici:
∎ Organic da inorganic acid na yawan zafin jiki da maida hankali, kamar su sulfuric acid, nitric acid, hydrochloric acid da phosphoric acid.
∎ Ruwan alkaline mai yawan zafin jiki da maida hankali, kamar lodium hydroxide, sodiumbonate, da sauransu.
■Kowane irin maganin gishiri
∎ Samfuran sinadarai iri-iri a cikin yanayin ruwa, mahallin halitta da sauran kayan da aka lalata da su.
Lura: Za mu iya samar da kayan aiki daban-daban don biyan duk matsakaici da aka ambata a sama. Don Allah a ba da cikakken yanayin sabis lokacin da kuka yi oda, don mu iya zaɓar kayan da ya dace a gare ku.