Yawancin famfo na wutsiya, famfo mai mai da hankali, ciyar da famfo na matattarar tacewa tare da mirgina bearings da zamewa bearings a cikin jeri guda biyu, fa'idar mirgina mai ɗaukar nauyi shine tsari mai sauƙi, haɗuwa mai sauƙi, sassa gama gari, sauƙin siye, amma ɗaukar tasirin tasirin shine. ƙananan, na ɗan gajeren rayuwa, wanda ake amfani dashi a matsakaici da ƙananan famfo;Abubuwan da ake amfani da su na zamewa aikin yana da tsayayye kuma abin dogara, babu hayaniya, zai iya ɗaukar nauyin tasiri mafi girma, amma saboda tsarin rikitarwa,Halayen Tsaribabban girma, farawa damuwa ya fi girma, yawanci ana amfani dashi don babban famfo mai girma da matsakaici.
Lokacin maye gurbin bearings na slurry famfo, dole ne ya ba da garantin cewa taro mai ɗaukar nauyi da mai mai mai mai tsabta;Matsakaicin zafin famfo da ya dace gabaɗaya bai wuce 60-650C ba kuma baya wuce matsakaicin 750C.Don tabbatar da coaxial na mota da famfo, tabbatar da haɗin gwiwa na matashi na roba ya cika kuma daidai kuma ya kamata a maye gurbin wanda ya lalace da sauri.Tabbatar cewa an shigar da kayan aikin famfo da tsarin bututu daidai, tabbatacce kuma abin dogaro.Wasu sassa na slurry famfo suna sanye da sassa da kuma a cikin yau da kullum amfani, ya kamata kula da asarar m sassa da kuma dace gyara ko maye gurbin su.
1.Farawa daga zane na famfo
Domin rage amo na famfo, a cikin zane tsari na famfo, ya kamata ya mayar da hankali a kan wasan mataki na yawan ruwan wukake da impeller, wanda ya zama juna Firayim lamba don kauce wa resonance, kazalika da m yarda. tsakanin impeller da vane jagora, radial.Rashin kulawar waɗannan abubuwan ba daidai baAPI misali ma'anazai zama tushen surutu.Rage tushen amo daga tsarin sauti da ƙirar ruwa na iya tabbatar da fifikon tushen kulawar haihuwa.
2.Mai dacewa shigarwa da aiki
Lokacin shigarwa, ya kamata ya aiwatar da tsarin shigarwa sosai kuma ya tabbatar da daidaitoslurry famfo manufacturertsakanin slurry famfo sassa don hana tushen sauti.A cikin aiki, ya kamata a kula da shaye-shaye (ba komai), wanda ke ba da damar tsotsa tsayi ko garantin NPSH da NPSHr ke buƙata, sarrafa ƙarancin famfo na famfo kuma rage yawan aiki mai ɗaukar nauyi na famfo mai slurry.
Lokacin aikawa: Yuli-13-2021